https://www.trustedcpmrevenue.com/h5yiguxem?key=39c4c47214b00b0a7509b8ad7d241932080dff1c1eecb0b9da6cc290262c1e4d WAZAZI WATINGA MAHAKAMANI WAKITAKA KIJANA WAO ASIYEZAA AWALETEE MJUKUU AU ALIPE FIDIA YA BIL. 1.5 - MASENGWA BLOG

WAZAZI WATINGA MAHAKAMANI WAKITAKA KIJANA WAO ASIYEZAA AWALETEE MJUKUU AU ALIPE FIDIA YA BIL. 1.5

Mtoto wao amedumu katika ndoa miaka 6 bila mtoto

Huko nchini India wazazi wamefungua kesi kwa mtoto wao wa kiume na mkwe wao wakitaka waletewe mjukuu ndani ya mwaka mmoja au walipwe Rupia milioni 50 (Rupia milioni 25 kutoka kwa kila mmoja) sawa na Tsh bilioni 1.5

“Mwanangu amekuwa kwenye ndoa kwa miaka sita lakini bado hawajapata mtoto. Angalau tupate mjukuu wa kukaa naye, maumivu yetu yatavumilika..” maneno ya wazazi hao katika ombi lao lililowasilishwa kwa mahakama ya Haridwar.

Sanjeev na Sadhana Prasad walifungua kesi hiyo katika ya mji wa Haridwar, wakidai mjukuu au walipwe pesa hizo kufidia gharama walizotumia katika harusi yao, gharama walizotumia kumsomesha mtoto wao Marekani mpaka akawa rubani, na gharama walizotumia kuwapeleka fungate nchini Thailand.
USISAHAU KU LIKE PAGE YETU,BONYEZA LIKE BUTTON

No comments:

Theme images by pollux. Powered by Blogger.